มอเตอร์เบรก YEJ
มอเตอร์ซีรีส์ YEJ สามารถเบรกได้อย่างรวดเร็ว เหมาะสำหรับใช้ในเครื่องจักรกลและเครื่องจักรขับเคลื่อนที่ต้องการการเบรกที่รวดเร็วและแม่นยำ
ข้อกำหนด
| ขนาดกรอบ | 80-280 |
| เอาต์พุต | 0.18kW-90kW |
| แรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP55 (มอเตอร์)、IP23 (เบรกเกอร์) |
| ระดับฉนวน/ระดับการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| การจัดวางการติดตั้ง | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| ระดับความสูงควรต่ำกว่า 1,000 เมตรเหนือระดับน้ำทะเล | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411/ไอซี416/ไอซี418/ไอซี410 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
บรรจุภัณฑ์
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● โปรดระบุข้อมูลจำเพาะเมื่อสั่งซื้อ เช่น ประเภทมอเตอร์ กำลัง แรงดัน ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน ประเภทการติดตั้ง และอื่นๆ
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้:
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ;
2. ระดับฉนวนพิเศษและระดับการป้องกัน;
3. มีกล่องขั้วต่ออยู่ด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาแบบพิเศษ;
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ;
5. ใช้บนที่ราบสูงหรือกลางแจ้ง;
6. ปัจจัยด้านกำลังไฟฟ้าที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ;
7. พร้อมฮีตเตอร์, PT100 สำหรับแบริ่งหรือขดลวด, PTC และอื่นๆ;
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนหุ้มฉนวน หรือโครงสร้างตลับลูกปืนหุ้มฉนวน;
9. พร้อมข้อกำหนดอื่นๆ








