มอเตอร์ประสิทธิภาพสูง IE3
มอเตอร์ซีรีส์ IE3 เป็นมอเตอร์เหนี่ยวนำแบบกรงที่ออกแบบตามมาตรฐาน IEC60034-30 และประสิทธิภาพการใช้พลังงาน IE3
ข้อกำหนด
| มาตรฐาน | IEC60034-30 |
| ขนาดกรอบ | 80-355 |
| เอาต์พุต | 0.75kW-315kW |
| ระดับประสิทธิภาพ | อีไอโอ3 |
| แรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ระดับฉนวน/ระดับการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| การจัดวางการติดตั้ง | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| ระดับความสูงควรต่ำกว่า 1,000 เมตรเหนือระดับน้ำทะเล | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411/ไอซี416/ไอซี418/ไอซี410 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
กระบวนการผลิตในโรงงาน
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้จัดทำขึ้นเพื่อเป็นข้อมูลสำหรับผู้ใช้เท่านั้น ขออภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ จะไม่มีการแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● เมื่อสั่งซื้อ โปรดระบุข้อมูลจำเพงต่างๆ เช่น ประเภทมอเตอร์ กำลังไฟฟ้า แรงดันไฟฟ้า ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน วิธีการติดตั้ง เป็นต้น
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ
2. ฉนวนและชั้นป้องกันพิเศษ
3. พร้อมกล่องขั้วต่อด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาแบบพิเศษ
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูง หรือ มอเตอร์อุณหภูมิต่ำ
5. เหมาะสำหรับใช้งานบนที่สูงหรือกลางแจ้ง
6. ปัจจัยด้านอำนาจที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ
7. ที่มีระบบทำความร้อน ตลับลูกปืน หรือขดลวด PT100, PTC เป็นต้น
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนแบบแยก หรือโครงสร้างตลับลูกปืนแบบแยก
9. ข้อกำหนดอื่นๆ
หากสินค้าใดๆ เหล่านี้เป็นที่สนใจของคุณ โปรดแจ้งให้เราทราบ เรายินดีที่จะเสนอราคาให้คุณเมื่อได้รับรายละเอียดความต้องการของคุณแล้ว เรามีวิศวกรผู้เชี่ยวชาญด้านการวิจัยและพัฒนาโดยเฉพาะเพื่อตอบสนองทุกความต้องการ เราหวังว่าจะได้รับการสอบถามจากคุณในเร็วๆ นี้ และหวังว่าจะมีโอกาสได้ร่วมงานกับคุณในอนาคต ยินดีต้อนรับเข้าชมบริษัทของเรา










