วายเอช มารีน มอเตอร์ส
มอเตอร์ซีรีส์ YH เป็นมอเตอร์เหนี่ยวนำแบบอะซิงโครนัสสามเฟสแบบปิดสนิทระบายความร้อนด้วยพัดลม เหมาะสำหรับใช้งานในเรือ
ข้อกำหนด
| ขนาดกรอบ | 80-355 |
| เอาต์พุต | 0.75kW-315kW |
| แรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ระดับฉนวน/ระดับการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| การจัดวางการติดตั้ง | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | 0°C ถึง +45°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411、ไอซี416、ไอซี418、ไอซี410 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● โปรดระบุข้อมูลจำเพาะเมื่อสั่งซื้อ เช่น ประเภทมอเตอร์ กำลัง แรงดัน ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน ประเภทการติดตั้ง และอื่นๆ
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้:
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ;
2. ระดับฉนวนพิเศษและระดับการป้องกัน;
3. มีกล่องขั้วต่ออยู่ด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาแบบพิเศษ;
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ;
5. ใช้บนที่ราบสูงหรือกลางแจ้ง;
6. ปัจจัยด้านกำลังไฟฟ้าที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ;
7. พร้อมฮีตเตอร์, PT100 สำหรับแบริ่งหรือขดลวด, PTC และอื่นๆ;
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนหุ้มฉนวน หรือโครงสร้างตลับลูกปืนหุ้มฉนวน;
9. พร้อมข้อกำหนดอื่นๆ
แอปพลิเคชัน
เรามีเทคโนโลยีการผลิตที่ทันสมัย และมุ่งมั่นพัฒนาผลิตภัณฑ์อย่างต่อเนื่อง ควบคู่ไปกับการบริการที่ดีเยี่ยม ซึ่งช่วยเสริมสร้างชื่อเสียงที่ดีของเรา เราเชื่อว่าหากคุณเข้าใจผลิตภัณฑ์ของเรา คุณจะต้องยินดีที่จะเป็นพันธมิตรกับเราอย่างแน่นอน เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับการติดต่อจากคุณ








