มอเตอร์ซิงโครนัสรีลักแทนซ์ซีรีส์ SCZ
มอเตอร์ซิงโครนัสรีลักแทนซ์ซีรีส์ SCZ ได้รับการออกแบบโดยอิสระ มอเตอร์นี้เป็นมอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟสที่มีโครงสร้างโรเตอร์แบบแอนไอโซโทรปิกแม่เหล็ก ใช้การออกแบบขนาดเฟรมมาตรฐาน IEC เพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันของลูกค้า และสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ซีรีส์ IE5, IE4, IE3 รวมถึงมอเตอร์ซิงโครนัสรีลักแทนซ์บริสุทธิ์ได้
ข้อกำหนด
| มาตรฐาน | อีซีอีซี60034 |
| ขนาดกรอบ | H80-315 มม. |
| กำลังไฟฟ้าที่กำหนด | 0.75kW-200kW |
| ระดับหรือประสิทธิภาพด้านพลังงาน | IE5 |
| แรงดันไฟฟ้าและความถี่ | 400V/50Hz |
| ระดับของการคุ้มครอง | IP55 |
| ระดับการเป็นฉนวน/การเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| วิธีการติดตั้ง | B3、B5、B35、V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| ระดับความสูงควรต่ำกว่า 1,000 เมตรเหนือระดับน้ำทะเล | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● โปรดระบุข้อมูลจำเพาะเมื่อสั่งซื้อ เช่น ประเภทมอเตอร์ กำลัง แรงดัน ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน ประเภทการติดตั้ง และอื่นๆ
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้:
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ;
2. ระดับฉนวนพิเศษและระดับการป้องกัน;
3. มีกล่องขั้วต่ออยู่ด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาแบบพิเศษ;
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ;
5. ใช้บนที่ราบสูงหรือกลางแจ้ง;
6. ปัจจัยด้านกำลังไฟฟ้าที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ;
7. พร้อมฮีตเตอร์, PT100 สำหรับแบริ่งหรือขดลวด, PTC และอื่นๆ;
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนหุ้มฉนวน หรือโครงสร้างตลับลูกปืนหุ้มฉนวน;
9. พร้อมข้อกำหนดอื่นๆ










