ซีรีส์ Y (IP23) เครื่องเหนี่ยวนำแบบอะซิงโครนัสสามเฟสแรงดันสูง
มอเตอร์แรงดันสูงซีรีส์ Y เป็นมอเตอร์เหนี่ยวนำแบบอะซิงโครนัสสามเฟสชนิดกรงกระรอก มีระดับการป้องกัน IP23 และแรงดันใช้งานสูงสุดคือ 6KV หรือ 10 KV
ข้อกำหนด
| ขนาดกรอบ | H355-710MM(6kV)、H450-710MM(10kV) |
| กำลังไฟฟ้าที่กำหนด | 220kW-5000kW (6KV) 、250kW-3550kW (10KV) |
| ระดับประสิทธิภาพการใช้พลังงาน | อีอีอี1 |
| แรงดันไฟฟ้าและความถี่ | 6kV /50Hz, 10kV /50Hz |
| ระดับของการคุ้มครอง | ไอพี23 |
| ระดับการเป็นฉนวน/การเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | เอฟ |
| วิธีการติดตั้ง | บี3 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี01 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า แคตตาล็อกนี้เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงสำหรับผู้ใช้งานเท่านั้น โปรดอภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● โปรดระบุข้อมูลจำเพาะเมื่อสั่งซื้อ เช่น ประเภทมอเตอร์ กำลัง แรงดัน ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน ประเภทการติดตั้ง และอื่นๆ
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้:
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ;
2. ระดับฉนวนพิเศษและระดับการป้องกัน;
3. มีกล่องขั้วต่ออยู่ด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาแบบพิเศษ;
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ;
5. ใช้บนที่ราบสูงหรือกลางแจ้ง;
6. ปัจจัยด้านกำลังไฟฟ้าที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ;
7. พร้อมฮีตเตอร์, PT100 สำหรับแบริ่งหรือขดลวด, PTC และอื่นๆ;
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนหุ้มฉนวน หรือโครงสร้างตลับลูกปืนหุ้มฉนวน;
9. พร้อมข้อกำหนดอื่นๆ






