มอเตอร์ประสิทธิภาพสูง IE2
ข้อกำหนด
| มาตรฐาน | IEC60034-30 |
| ขนาดกรอบ | 80-355 |
| เอาต์พุต | 0.18kW-355kW |
| ระดับประสิทธิภาพ | อีไอโอ2 |
| แรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ระดับฉนวน/ระดับการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| การจัดวางการติดตั้ง | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| ระดับความสูงควรต่ำกว่า 1,000 เมตรเหนือระดับน้ำทะเล | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411/ ไอซี416/ ไอซี418/ ไอซี410 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
อุปกรณ์การผลิต
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้จัดทำขึ้นเพื่อเป็นข้อมูลอ้างอิงสำหรับลูกค้าเท่านั้น ขออภัยหากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ จะไม่มีการแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
● เมื่อสั่งซื้อ โปรดใส่ใจข้อมูลการสั่งซื้อ เช่น กำลังไฟฟ้า แรงดันไฟฟ้า ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน ประเภทการติดตั้ง ฯลฯ ของรุ่นมอเตอร์
● เราสามารถออกแบบและผลิตผลิตภัณฑ์มอเตอร์พิเศษตามความต้องการของคุณได้
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ
2. ระดับฉนวนพิเศษและระดับการป้องกัน;
3. ด้านซ้ายมีกล่องเชื่อมต่อ ปลายเพลาคู่ และเพลาพิเศษ
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ
5. เหมาะสำหรับใช้งานบนที่สูงหรือกลางแจ้ง
6. ปัจจัยด้านกำลังไฟฟ้าที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ
7. ใช้กับฮีตเตอร์ ตลับลูกปืน หรือขดลวดของ PT100, PTC เป็นต้น
8. พร้อมตัวเข้ารหัส, ตลับลูกปืนหุ้มฉนวน หรือโครงสร้างตลับลูกปืนหุ้มฉนวน
9. ข้อกำหนดอื่นๆ









