มอเตอร์ประสิทธิภาพสูง IE1
ข้อกำหนด
| มาตรฐาน | IEC60034-30 |
| ขนาดกรอบ | 80-355 |
| เอาต์พุต | 0.18kW-315kW |
| ระดับประสิทธิภาพ | อีอีอี1 |
| แรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ระดับฉนวน/ระดับการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | FB |
| การจัดวางการติดตั้ง | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -15°C ถึง +40°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ควรต่ำกว่า 90% | |
| ระดับความสูงควรต่ำกว่า 1,000 เมตรเหนือระดับน้ำทะเล | |
| วิธีการทำความเย็น | ไอซี411/ไอซี416/ไอซี418/ไอซี410 |
| หน้าที่ | S1 |
| ปัจจัยการบริการ | 1.0 |
ข้อมูลการสั่งซื้อ
● แคตตาล็อกนี้จัดทำขึ้นเพื่อเป็นข้อมูลสำหรับผู้ใช้เท่านั้น เราขออภัยที่ไม่สามารถแจ้งให้ทราบล่วงหน้าหากมีการเปลี่ยนแปลงผลิตภัณฑ์ใดๆ
● เมื่อสั่งซื้อ โปรดระบุประเภทมอเตอร์ กำลัง แรงดันไฟ ความเร็ว ระดับฉนวน ระดับการป้องกัน วิธีการติดตั้ง ฯลฯ
● เราสามารถออกแบบและผลิตมอเตอร์พิเศษตามความต้องการของลูกค้าได้ดังต่อไปนี้
1. แรงดัน ความถี่ และกำลังไฟฟ้าพิเศษ
2. ฉนวนและชั้นป้องกันพิเศษ
3. พร้อมกล่องขั้วต่อด้านซ้าย ปลายเพลาคู่ และเพลาพิเศษ
4. มอเตอร์อุณหภูมิสูงหรือมอเตอร์อุณหภูมิต่ำ
5. การใช้งานในที่สูงหรือกลางแจ้ง
6. ปัจจัยด้านอำนาจที่สูงกว่าหรือบริการพิเศษ
7. ที่มีระบบทำความร้อน ตลับลูกปืน หรือขดลวด PT100, PTC เป็นต้น
8. พร้อมตัวเข้ารหัส ตลับลูกปืนแบบแยก หรือโครงสร้างตลับลูกปืนแบบแยก
9. ข้อกำหนดอื่นๆ
เขียนข้อความของคุณที่นี่แล้วส่งมาให้เรา









